วันที่ 28 กรกฎาคม 2566 เวลา 10.30 น. คณะผู้บริหาร สมาชิกสภา พนักงาน เข้าร่วมกิจกรรม “จิตอาสาพัฒนา ปลูกต้นไม้เฉลิมพระเกียรติ” เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษา พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว 28 กรกฎาคม 2566 ณ ถนนเลียบคลองชลประทาน(บริเวณหน้าที่ทำการผู้ใหญ่บ้าน) หมู่ที่ 6 ตำบลชำฆ้อ อำเภอเขาชะเมา จังหวัดระยอง
![](https://www.chamkhocity.go.th/wp-content/uploads/2024/07/ดีไซน์ที่ยังไม่ได้ตั้งชื่อ.png)