วันที่ 11 ตุลาคม พ.ศ.2566 นายนิวัติ วงศ์พึ่ง นายกเทศมนตรีตำบลชำฆ้อ ได้มอบเงินช่วยเหลือให้กับ นายพิชัย เย็นฉ่ำ หมู่ที่ 4 ซึ่งได้รับความเดือดร้อนจากเหตุไฟไหม้บ้านทั้งหลัง
![](https://www.chamkhocity.go.th/wp-content/uploads/2024/07/ดีไซน์ที่ยังไม่ได้ตั้งชื่อ.png)
วันที่ 11 ตุลาคม พ.ศ.2566 นายนิวัติ วงศ์พึ่ง นายกเทศมนตรีตำบลชำฆ้อ ได้มอบเงินช่วยเหลือให้กับ นายพิชัย เย็นฉ่ำ หมู่ที่ 4 ซึ่งได้รับความเดือดร้อนจากเหตุไฟไหม้บ้านทั้งหลัง
รับข้อมูลหรือติดต่อกับเทศบาลตำบลชำฆ้อผ่านไลน์ได้แล้ว แสกนด์เลย