วันศุกร์ที่ 2 กุมภาพันธ์ 2567 นายนิวัติ วงศ์พึ่ง นายกเทศมนตรีตำบลชำฆ้อ เข้าร่วมพิธีเปิดการแข่งขันเขาน้อยออฟโรด ชาแลนจ์ 2024 โดยนายไตรภพ วงศ์ไตรรัตน์ ผู้ว่าราชการจังหวัดระยอง มอบหมายให้ นายเรืองฤทธิ์ ประกอบธรรม ปลัดจังหวัดระยอง เป็นประธานพิธีเปิดการแข่งขันเขาน้อยออฟโรด ชาแลนจ์ 2024 ณ สนามออฟโรด องค์การบริหารส่วนตำบลเขาน้อย อำเภอเขาชะเมา จังหวัดระยอง
![](https://www.chamkhocity.go.th/wp-content/uploads/2024/07/ดีไซน์ที่ยังไม่ได้ตั้งชื่อ.png)