![](https://www.chamkhocity.go.th/wp-content/uploads/2024/07/S__54476810_0.jpg)
- Sat, 27 July 2024
เมื่อวันที่ 11 กรกฎาคม 2566 คณะผู้บริหาร สมาชิกสภา กองสวัสดิการสังคม ลงพื้นที่ร่วมกับเหล่ากาชาดจังหวัดระยอง กำนัน ผู้ใหญ่บ้านตำบลชำฆ้อ ออกเยี่ยมและมอบสิ่งของในโครงการรถเข็นปันสุขและโครงการเยี่ยมผู้สูงอายุ 80 ปี เพื่อส่งเสริมสุขภาพอนามัยและการพัฒนาคุณภาพชีวิตให้กับผู้พิการที่ยากไร้ ในตำบลชำฆ้อ