วันที่ 15 มีนาคม 2566 เวลา 09.00 น. คณะผู้บริหารเทศบาล สมาชิกสภา พนักงานเทศบาล ประชาชนตำบลชำฆ้อ เข้าร่วม “โครงการกวาดล้างวัณโรคในโรงพยาบาลชุมชน” เพื่อถวายเป็นพระราชกุศลแด่สมเด็จพระกนิษฐาธิราชเจ้า กรมสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี เนื่องในวันคล้ายวันพระราชสมภพ ครบรอบ 68 พรรษา นายนิวัติ วงศ์พึ่ง เป็นประธานในพิธีเปิด ณ สำนักงานเทศบาลตำบลชำฆ้อ อำเภอเขาชะเมา จังหวัดระยอง
![](https://www.chamkhocity.go.th/wp-content/uploads/2024/07/ดีไซน์ที่ยังไม่ได้ตั้งชื่อ.png)