วันที่ 16 มิถุนายน 2566 เวลา 10.30 น. คณะผู้บริหาร สมาชิกสภา พนักงานเทศบาลตำบลชำฆ้อ เข้าร่วมกิจกรรม “จิตอาสาพัฒนา ปลูกต้นไม้เฉลิมพระเกียรติ” เนื่องในวันคล้ายวันพระราชสมภพ สมเด็จพระนางเจ้าสุทิดา พัชรสุธาพิมลลักษณ พระบรมราชินี ณ วัดชำฆ้อสามัคคีธรรม และโรงเรียนบ้านชำฆ้อ ตำบลชำฆ้อ อำเภอเขาชะเมา จังหวัดระยอง
![](https://www.chamkhocity.go.th/wp-content/uploads/2024/07/ดีไซน์ที่ยังไม่ได้ตั้งชื่อ.png)