เมื่อวันศุกร์ ที่ 23 กุมภาพันธ์ 2567 เวลา 10.30 น. ณ ห้องประชุมสภาเทศบาล เทศบาลตำบลชำฆ้อ จัดกิจกรรมขับเคลื่อนนโยบาย No Gift Policy ประจำปีงบประมาณ 2567 โดยมีบุคลากรในสังกัดสำนักงานเทศบาลตำบลชำฆ้อ จำนวน 55 คน เข้าร่วมกิจกรรมฯ ซึ่งกิจกรรมในครั้งนี้ได้มีบรรยายและแสดงเจตนารมน์“ No Gift Policy จากการปฏิบัติหน้าที่” และการแสดงเจตจำนงการต่อต้านการทุจริต ทั้งนี้เพื่อให้บุคลากรใน สำนักงานรับทราบแนวทางการ งดใช้ งดรับ ของขวัญ และร่วมเป็นส่วนหนึ่งในนโยบาย ป้องกันและต่อต้านการทุจริตรวมถึงผลประโยชน์อื่นใดเพื่อเสริมสร้างวัฒนธรรมต่างๆอย่างโปร่งใส
![](https://www.chamkhocity.go.th/wp-content/uploads/2024/04/1713770141389-1024x617.jpg)
![](https://www.chamkhocity.go.th/wp-content/uploads/2024/04/1713770140977-1024x651.jpg)
![](https://www.chamkhocity.go.th/wp-content/uploads/2024/04/1713770139288-750x1024.jpg)
![](https://www.chamkhocity.go.th/wp-content/uploads/2024/04/1713770139047-1024x728.jpg)
![](https://www.chamkhocity.go.th/wp-content/uploads/2024/04/1713770139376-1024x646.jpg)
![](https://www.chamkhocity.go.th/wp-content/uploads/2024/04/1713770139935-1024x617.jpg)