วันที่ 13 ตุลาคม พ.ศ.2566 คณะผู้บริหาร พร้อมด้วย สมาชิกสภาเทศบาล กำนันผู้ใหญ่บ้าน และพนักงานเทศบาลตำบลชำฆ้อ เข้าร่วมพิธีวางพวงมาลา เนื่องในวันคล้ายวันสวรรคตพระบาทสมเด็จพระบรมชนกาธิเบศร มหาภูมิพลอดุลยเดชมหาราช บรมนาถบพิตร ณ หอประชุมอำเภอเขาชะเมา และ ที่ประดิษฐานพระบรมรูปในหลวงรัชกาลที่ 9 โรงเรียนบ้านเขาช่องลม
![](https://www.chamkhocity.go.th/wp-content/uploads/2024/07/ดีไซน์ที่ยังไม่ได้ตั้งชื่อ.png)