วันจันทร์ที่ 22 เมษายน พ.ศ.2567 เวลา 10.00น. คณะผู้บริหาร กองช่างเทศบาลตำบลชำฆ้อ และผู้ใหญ่พร้อมผู้ช่วยหมู่ที่ 2 ตำบลชำฆ้อ ลงพื้นที่ขุดดินหาท่อส่งน้ำประปาที่แตก เพื่อเปลี่ยนท่อน้ำประปาใหม่ เนื่องจากท่อเดิมชำรุด
![](https://www.chamkhocity.go.th/wp-content/uploads/2024/04/1-1024x768.jpg)
![](https://www.chamkhocity.go.th/wp-content/uploads/2024/04/2-1024x768.jpg)
![](https://www.chamkhocity.go.th/wp-content/uploads/2024/04/3-1-1024x768.jpg)
![](https://www.chamkhocity.go.th/wp-content/uploads/2024/04/4-1024x768.jpg)
![](https://www.chamkhocity.go.th/wp-content/uploads/2024/04/5-1024x768.jpg)
วันจันทร์ที่ 22 เมษายน พ.ศ.2567 เวลา 10.00น. คณะผู้บริหาร กองช่างเทศบาลตำบลชำฆ้อ และผู้ใหญ่พร้อมผู้ช่วยหมู่ที่ 2 ตำบลชำฆ้อ ลงพื้นที่ขุดดินหาท่อส่งน้ำประปาที่แตก เพื่อเปลี่ยนท่อน้ำประปาใหม่ เนื่องจากท่อเดิมชำรุด
รับข้อมูลหรือติดต่อกับเทศบาลตำบลชำฆ้อผ่านไลน์ได้แล้ว แสกนด์เลย