วันอังคารที่ 23 เมษายน พ.ศ.2567 เวลา 14.00 น. คณะผู้บริหาร กองช่าง งานป้องกันบรรเทาสาธารณภัยเทศบาลตำบลชำฆ้อ พร้อมด้วย ผู้ใหญ่บ้านหมู่ที่ 5 ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านหมู่ที่ 5 สท.สมคิด เจริญ สท.วุฒิ บุญปกครอง และสท.สัญญา อาสา ลงพื้นที่เพื่อนำน้ำไปสำรองในแท็งน้ำ เนื่องจากสระน้ำ หมู่ 5 แห้งขอด ชาวบ้านเดือดร้อนไม่มีน้ำใช้
![](https://www.chamkhocity.go.th/wp-content/uploads/2024/04/1-2-1024x769.jpg)
![](https://www.chamkhocity.go.th/wp-content/uploads/2024/04/2-1-1024x769.jpg)
![](https://www.chamkhocity.go.th/wp-content/uploads/2024/04/3-2.jpg)
![](https://www.chamkhocity.go.th/wp-content/uploads/2024/04/4-1.jpg)
![](https://www.chamkhocity.go.th/wp-content/uploads/2024/04/5-1.jpg)
![](https://www.chamkhocity.go.th/wp-content/uploads/2024/04/6.jpg)
![](https://www.chamkhocity.go.th/wp-content/uploads/2024/04/7.jpg)
![](https://www.chamkhocity.go.th/wp-content/uploads/2024/04/8.jpg)
![](https://www.chamkhocity.go.th/wp-content/uploads/2024/04/9.jpg)
![](https://www.chamkhocity.go.th/wp-content/uploads/2024/04/10.jpg)
![](https://www.chamkhocity.go.th/wp-content/uploads/2024/04/11.jpg)
![](https://www.chamkhocity.go.th/wp-content/uploads/2024/04/12-1024x769.jpg)