วันศุกร์ที่ ๒๔ พฤษภาคม พ.ศ.๒๕๖๗ เวลา ๑๕.๓๐ น. นายนิวัติ วงศ์พึ่ง นายกเทศมนตรีตำบลชำฆ้อ มอบหมายให้ นายเอกพนธ์ ศรีเพ็ชร รองนายกเทศมนตรีตำบลชำฆ้อ นายวุฒิ บุญปกครอง นายศิลป์ชัย ลาพรม และนายสัญญา อาสา สมาชิกสภาเทศบาลตำบลชำฆ้อ ลงพื้นที่หมู่ ๒ ซอยหลุมใน เพื่อดำเนินการซ่อมแซมถนน เนื่องจากฝนตกหนักทำให้พื้นถนนชำรุดเสียหายเกิดเป็นร่องหลุมลึกขนาดใหญ่และเล็กปะปนกัน และเพื่อเป็นการป้องกันอุบัติเหตุที่อาจเกิดขึ้นกับประชาชนที่ใช้ถนนในการสัญจร
![](https://www.chamkhocity.go.th/wp-content/uploads/2024/06/436426024_122167935848075407_3066139428660023915_n.jpg)
![](https://www.chamkhocity.go.th/wp-content/uploads/2024/06/441856314_122167935968075407_1277845813549700883_n-1024x768.jpg)
![](https://www.chamkhocity.go.th/wp-content/uploads/2024/06/442438056_122167935860075407_9197545732800286759_n-1024x768.jpg)
![](https://www.chamkhocity.go.th/wp-content/uploads/2024/06/442499351_122167935956075407_8571618010378411537_n-1024x768.jpg)
![](https://www.chamkhocity.go.th/wp-content/uploads/2024/06/445045918_122167935980075407_6823510832875488603_n-1-1024x768.jpg)