วันพุธที่ ๒๔ เมษายน พ.ศ.๒๕๖๗ เวลา ๑๕.๐๐ น. คณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาล กองช่าง งานป้องกันบรรเทาสาธารณภัยเทศบาลตำบลชำฆ้อ ผู้ใหญ่บ้านหมู่ที่ ๒ และผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านหมู่ที่ ๕ ลงพื้นที่หมู่ ๕ เพื่อสำรองแท็งค์น้ำ เนื่องจากสระน้ำลูกที่ ๒ แห้งขอดจากอากาศที่ร้อนจัด ทำให้ประชาชนที่อาศัยอยู่ในบริเวณสี่แยกชำฆ้อไม่มีน้ำใช้อุปโภคบริโภค
![](https://www.chamkhocity.go.th/wp-content/uploads/2024/05/1-1024x769.jpg)
![](https://www.chamkhocity.go.th/wp-content/uploads/2024/05/2-1024x769.jpg)
![](https://www.chamkhocity.go.th/wp-content/uploads/2024/05/3-1.jpg)
![](https://www.chamkhocity.go.th/wp-content/uploads/2024/05/4.jpg)
![](https://www.chamkhocity.go.th/wp-content/uploads/2024/05/5.jpg)
![](https://www.chamkhocity.go.th/wp-content/uploads/2024/05/6.jpg)
![](https://www.chamkhocity.go.th/wp-content/uploads/2024/05/7.jpg)
![](https://www.chamkhocity.go.th/wp-content/uploads/2024/05/8.jpg)
![](https://www.chamkhocity.go.th/wp-content/uploads/2024/05/9.jpg)
![](https://www.chamkhocity.go.th/wp-content/uploads/2024/05/10.jpg)