วันที่ 9 ตุลาคม พ.ศ.2566 คณะผู้บริหาร งานป้องกันบรรเทาสาธารณภัย พนักงานเทศบาลตำบลชำฆ้อ ร่วมกับผู้ใหญ่บ้านหมู่ที่ 4 และโรงเรียนบ้านเขาช่องลม ร่วมกันทำความสะอาดพื้นที่บริเวณประดิษฐานพระบรมรูปในหลวงรัชกาลที่ 9 เพื่อเตรียมจัดงานเนื่องในวันคล้ายวันสวรรคตพระบาทสมเด็จพระบรมชนกาธิเบศร มหาภูมิพลอดุลยเดชมหาราช บรมนาถบพิตร (ร.9)
![](https://www.chamkhocity.go.th/wp-content/uploads/2024/07/ดีไซน์ที่ยังไม่ได้ตั้งชื่อ.png)